Nghe thử: Ấn ▶ để Nghe và kéo xuống dưới có ô chữ "Download" để Tải Nhạc Chuông về máy.
Nhạc Chuông Yêu Em Bằng Tất Cả Những Gì Anh Có (TikTok) MP3 – Lâm Chấn Huy
Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Trẻ
Hình thức: Tải Miễn phí về máy Android, iOs, Máy tính
Kích thước: 1.1 Mb
Giới thiệu: Bản Nhạc chuông Yêu Em Bằng Tất Cả Những Gì Anh Có là một đoạn nhạc nền TikTok mp3 cực hay dành cho điện thoại di động. Xin mời các bạn cùng Nghe và Tải về máy nhé.
Buổi sáng tinh mơ, sương nhẹ rơi êm đềm
Ngồi bên em, ấm thêm đôi bàn tay
Mặt hồ nước trong xanh, cơn gió ru nhẹ nhàng
Được ôm em, anh đây chẳng muốn rời xa
Ánh ban mai vừa lên, mặt biển đông bừng lên
Xóa tan đi (xóa tan đi) màn sương phủ đầy lạnh giá (đầy lạnh giá)
Sóng nhấp nhô ngoài khơi, bờ cát thêm vàng tươi
Đã cho anh hạnh phúc bên em, hỡi người
Được bên em mãi mãi, được yêu em ấm nồng
Dưới nắng hồng, anh nguyện trọn kiếp yêu em
Dù đời có nắng hay mưa, dù ngàn bão cát xô đưa
Đừng sợ nhé (đừng sợ nhé em), có anh đây che mất rồi (có anh đây)
Đời này sống có bao lâu, trọn một kiếp mãi yêu nhau
Vì anh đây đã yêu em lụy tình vương
Buổi sáng tinh mơ, sương nhẹ rơi êm đềm
Ngồi bên em, ấm thêm đôi bàn tay
Mặt hồ nước trong xanh, cơn gió ru nhẹ nhàng
Được ôm em, anh đây chẳng muốn rời xa
Ánh ban mai vừa lên, mặt biển đông bừng lên
Xóa tan đi (xóa tan đi) màn sương phủ đầy lạnh giá (đầy lạnh giá)
Sóng nhấp nhô ngoài khơi, bờ cát thêm vàng tươi
Đã cho anh hạnh phúc bên em, hỡi người
Được bên em mãi mãi, được yêu em ấm nồng
Dưới nắng hồng, anh nguyện trọn kiếp yêu em
Dù đời có nắng hay mưa, dù ngàn bão cát xô đưa
Đừng sợ nhé (đừng sợ nhé em), có anh đây che mất rồi (có anh đây)
Đời này sống có bao lâu, trọn một kiếp mãi yêu nhau
Vì anh đây đã yêu em lụy tình vương
Dù đời có nắng hay mưa, dù ngàn bão cát xô đưa (đời yêu em)
Đừng sợ nhé, có anh đây che mất rồi (lòng không hề hối tiếc)
Đời này sống có bao lâu, trọn một kiếp mãi yêu nhau (đời đổi thay)
Vì anh đây đã yêu em lụy tình vương (anh mà đi).
Đây là một bản nhạc chuông mp3 hay và độc đáo dành cho điện thoại Android, iPhone. Hãy cùng TrangNhacChuong.Com Nghe và Tải nhạc chuông bài hát này nhé. Nhạc Chuông Yêu Em Bằng Tất Cả Những Gì Anh Có – Lâm Chấn Huy | Download Miễn Phí.
Hướng dẫn yêu cầu cắt nhạc chuông
Tải Nhạc Chuông Đáng Ra Anh Không Nên – Đạt G, B Ray Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc […]
Tải Nhạc Chuông Come My Way – Sơn Tùng M-TP Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Trẻ – Nhạc Chuông Quốc […]
Tải Nhạc Chuông Lần Này Anh Buông – Anh Tú Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Trẻ Giới thiệu: […]
Tải Nhạc Chuông Ai Làm Em Buồn – MONO Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Trẻ Giới thiệu: Bản Ai […]
Tải Nhạc Chuông Tuổi Thanh Xuân 5 – Gold MK Remix Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Trẻ […]
Tải Nhạc Chuông Tình Không Duyên Ta Không Phận – Chu Bin Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Trẻ […]
Tải Nhạc Chuông Loi Choi Đi Muôn Nơi – Đông Nhi, Jun Phạm Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc […]
Tải Nhạc Chuông Gái Nghệ – Hương Tràm Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Trẻ Giới thiệu: Bản Gái Nghệ […]
Tải Nhạc Chuông Đợi Tàu Ở Sân Bay – Phát Huy T4 Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Trẻ […]
Tải Nhạc Chuông Nói Buông Là Buông – Đình Dũng Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Trẻ Giới thiệu: […]
Tải Nhạc Chuông Dangrangto – Xương Rồng Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Trẻ Giới thiệu: Bản Dangrangto – Xương […]
Tải Nhạc Chuông Nhức Tiềm Thức – Hà An Duy (ATVNCG) Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Trẻ Giới […]
Tải Nhạc Chuông Kẻ Say Tình 2 – Quốc Thiên Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Trẻ Giới thiệu: […]
Tải Nhạc Chuông Vào Hạ – ATVNCG Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Trẻ Giới thiệu: Bản Vào Hạ – […]
TrangNhacChuong.Com
© 2020 TRANGNHACCHUONG
Liên hệ: trangnhacchuongcom@gmail.com
Giới thiệu & Điều khoản
SITEMAP

Note: Tất cả những bài nhạc chuông mp3 trên Website TrangNhacChuong.Com được sưu tầm, gửi và tải lên từ những nguồn khác nhau - những khách hàng truy cập tại Website. Do đó, chúng tôi không chịu bất cứ trách nhiệm nào về vấn đề bản quyền, nếu bạn có thắc mắc gì về bản quyền tác giả vui lòng liên hệ Email trên để chúng tôi xóa bỏ khỏi website nhé. Xin Cảm Ơn!
Chúc các bạn Nghe và Tải nhạc chuông vui vẻ nhé !
Tải Nhạc Chuông Hay Nhất từ TrangNhacChuong là hoàn toàn Miễn phí
You cannot copy content of this page